

PAROKIA YA MTAKATIFU PETRO OYSTERBAY

RATIBA YA MFUNGO KUOMBA HAKI NA AMANI NCHINI TAREHE 23 AGOSTI 2025

MUDA	TUKIO	WAONGOZAJI
SAA:2:00 — 03:00 ASUBUHI	1. MISA TAKATIFU YA UFUNGUZI; 2. KUABUDU EKARISTI TAKATIFU LENGU: KUABUDU, KUIKABIDHI NCHI YETU YA TANZANIA KWA MUNGU	PD. BARTHOLOMEW MROSSO
SAA:3:00 — 04:00 ASUBUHI SAA:4:00 — 05:00 ASUBUHI	1. MAFUNDISHO YA BIBLIA; 2. KIPINDI CHA KIMYA BINAFSI MBELE YA EKARISTI TAKATIFU NA MAUNGAMO	KATEKISTA YOHANA MABOKO MAKATEKISTA/WATUMISHI
SAA:5:00 — 6:00 MCHANA SAA:6:00 — 6:30 MCHANA SAA:6:30 — 6:45 MCHANA SAA:6:45 — 7:00 MCHANA	1. KUABUDU KWA WATOTO. 2. MAFUNDISHO: YESU RAFIKI WA WATOTO. 3. SALA YA KUOMBEA HAKI NA AMANI NCHI YETU NA NYIMBO. 4. KIPINDI CHA KIMYA BINAFSI MBELE YA EKARISTI TAKATIFU NA MAUNGAMO.	MRS PAULINE CATRECE/SARAH LYAKURWA UTOTO MTAKATIFU NA WALEZI WAO
SAA:7:00 — 7:30 MCHANA SAA:7:30 — 8:00 MCHANA SAA:8:00 — 9:00 MCHANA	1. SALA YA MALAIKA WA BWANA NA ROZARI YA HURUMA YA MUNGU. 2. NYIMBO ZA KUSIFU NA KUABUDU EKARISTI TAKATIFU. 3. KIPINDI CHA KIMYA BINAFSI MBELE YA EKARISTI TAKATIFU NA MAUNGAMO	SALVATORY KARUGAMBWA KWAYA
SAA:9:00 ALASIRI — 10:00 JIONI SAA:10:00 — 11:00 JIONI	1. NENO LA MUNGU NA LITANIA YA BIKIRA MARIA. 2. KIPINDI CHA KIMYA BINAFSI MBELE YA EKARISTI TAKATIFU NA MAUNGAMO.	INNOCENT MGAYA VIJANA
SAA:11:00 — 11:30 JIONI SAA:11:30 — 12:00 JIONI	1. TAFAKARI YA NENO LA MUNGU. 2. KIPINDI CHA KIMYA BINAFSI MBELE YA EKARISTI TAKATIFU NA MAUNGAMO. LITANIA YA MOYO MT. WA YESU.	BERNWARD MLAPONI UWAKA
SAA:12:00 — 1:00 USIKU SAA:1:00 — 2:00 USIKU	1. ROZARI TAKATIFU NA LITANIA YA BIKIRA MARIA. 2. IKIMYA NA MAUNGAMO.	ROSE MAHENDEKA/ JANE WAWATA

SAA:2:00 — 2:50 USIKU SAA:2:50 — 3:00 USIKU SAA:3:00 — 3:40 USIKU SAA:3:40 — 4:00 USIKU	1. MAFUNDISHO JUU YA HURUMA YA MUNGU. 2. LITANIA YA HURUMA YA MUNGU. 3. TAFAKARI YA MATEO YA KRISTO. 4. KIPINDI CHA KIMYA BINAFSI MBELE YA EKARISTI TAKATIFU.	PD. HYDEMAN MROSSO (MAFUNDISHO JUU YA HURUMA YA MUNGU) SR. CLEMENTINA (LITANIA YA HURUMA YA MUNGU) PD. PAUL ANTIMI (TAFAKARI YA MATEO YA KRISTU)
SAA:4:00 — 4:20 USIKU SAA:4:20 — 4:40 USIKU SAA:4:40 — 5:00 USIKU	1. UKIMYA NA SALA ZA KIBINAFSI. 2. NYIMBO ZA KUSIFU NA KUABUDU EKARISTI TAKATIFU. 3. MAOMBI BINAFSI.	NANA PHILIP (JUMUIYA YA KIINGEREZA)
SAA:5:00 — 5:20 USIKU SAA:5:20 — 5:40 USIKU SAA:5:40 — 6:00 USIKU	1. UKIMYA NA SALA ZA KIBINAFSI. 2. NYIMBO ZA KUSIFU NA KUABUDU EKARISTI TAKATIFU. 3. MAOMBI BINAFSI.	BENEDICT. OLEKUYAN/FRIDA MLINGI/FOCUS MBAGA KANDA YA MT. ANDREA, KANDA YA MT. THOMAS WA AKWINO, KANDA YA MT. PAULO WA MSALABA KANDA YA MT. PADRE PIO
SAA:6:00 — 6:40 USIKU SAA:6:40 — 7:00 USIKU SAA:7:00 — 8:00 USIKU	1. NENO LA MUNGU NA LITANIA YA BIKIRA MARIA. 2. LITANIA YA JINA TAKATIFU LA YESU. 3. KIPINDI CHA KIMYA BINAFSI MBELE YA EKARISTI TAKATIFU.	CATRECE ABDALLAH/ CHRISTOPHER WAMBURA KANDA YA MT. YOSEPH, KANDA YA MT. MATHAYO,
SAA:8:00 — 8:40 USIKU SAA:8:40 — 9:20 USIKU SAA:9:20 — 10:00 USIKU	1. UKIMYA NA KUIMBA NYIMBO ZA EKARISTI TAKATIFU. 2. NENO LA MUNGU NA LITANIA YA HURUMA YA MUNGU. 3. KIPINDI CHA KIMYA BINAFSI MBELE YA EKARISTI TAKATIFU.	MR DANIEL MALUNDE MOYO MTAKATIFU WA YESU NA KARISMATIKI KATOLIKI
SAA:10:00 — 10:30 ASUBUHI SAA:10:30 — 11:00 ASUBUHI SAA:11:00 — 11:30 ASUBUHI SAA:11:30 — 12:00 ASUBUHI	1. NENO LA MUNGU. 2. KIPINDI CHA KIMYA BINAFSI MBELE YA EKARISTI TAKATIFU. 3. ROZARI TAKATIFU NA LITANIA YA BIKIRA MARIA. 4. SALA YA ASUBUHI NA MAANDALIZI YA MISA.	DOMONIKO KISIWA/ JAPHET TINDWA KANDA YA MT. RITHA WA KASHIA, KANDA YA MT. JOHN PAUL II
SAA:1:30 — 3:30 ASUBUHI	MISA TAKATIFU YA KUFUNGA	PD HEYDEMAN MROSSO

MAELEKEZO YA JUMLA

- KILA KUNDI LISHIRIKI KWA UKAMILIFU KULINGANA NA MUDA WAO.
- SALA ZIWE NA UTULIVU, HESHIMA, NA UHAJI.
- MATUMIZI YA BIBLIA YAWEKWE KWA TAFAKARI BINAFSI NA YA PAMOJA.
- KUHAKIKISHA EKARISTI TAKATIFU HAIBAKI PEKE YAKE KILA SAA.
- SIKU YA KUHITIMISHA ITAADHIMISHWA MISA YA DOMINIKA LAKINI IWEKWE NIA YA KUMSHUKURU MUNGU KWA SIKU YA HII YA MFUNGO NA SALA,